Taarifa za Taaluma & Matokeo

Chagua kidato kutazama matokeo ya mitihani ya ndani na ya Kitaifa

Matokeo ya Kidato cha Kwanza (Form One)

Robo Muhula

Matokeo ya Robo Muhula (Mwezi wa Nne)

Nusu Muhula

Matokeo ya Nusu Muhula (Mwezi wa Sita)

Mid-Term 2

Matokeo ya Robo Tatu Muhula (Mwezi wa Tisa)

Annual Exam

Matokeo ya Mwisho wa Mwaka (Mwisho wa Mwaka)

Matokeo ya Kidato cha Pili (Form Two)

Mitihani ya Ndani ya Shule

Midterm Exams

Matokeo ya Mtihani wa Katikati ya Muhula

Mock Exams

Matokeo ya Mtihani wa Mock

Pre-NECTA 1

Matokeo ya Pre-NECTA ya Kwanza

Pre-NECTA 2

Matokeo ya Pre-NECTA ya Pili

Pre-NECTA 3

Matokeo ya Pre-NECTA ya Tatu

Matokeo ya Kidato cha Tatu (Form Three)

Mid-Term 1

Matokeo ya Robo Muhula (April)

Terminal Exam

Matokeo ya Nusu Muhula (June)

Mid-Term 2

Matokeo ya Robo Tatu Muhula (September)

Annual Exam

Matokeo ya Mwisho wa Mwaka (November)

Matokeo ya Kidato cha Nne (Form Four)

Mitihani ya Ndani ya Shule

Midterm Exams

Matokeo ya Mtihani wa Katikati ya Muhula

Mock Exams

Matokeo ya Mtihani wa Mock

Pre-NECTA 1

Matokeo ya Pre-NECTA ya Kwanza

Pre-NECTA 2

Matokeo ya Pre-NECTA ya Pili

Pre-NECTA 3

Matokeo ya Pre-NECTA ya Tatu